Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สนใจการอบรมการเพาะเห็ดถุงค่ะ

Go down

สนใจการอบรมการเพาะเห็ดถุงค่ะ Empty สนใจการอบรมการเพาะเห็ดถุงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pleng Mon Jul 02, 2012 9:16 pm

สวัสดีค่ะ เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกค่ะ เคยเข้ามาดูเวปไซด์นี้หลายครั้งเหมือนกันค่ะ..แต่เพิ่งสมัครสมาชิก สนใจการอบรมหลักสูตรเพาะเห็ดถุงนะค่ะ.พอดีเข้ามาดูในเวปแล้วเห็นว่าน่าสนใจ.อยากทราบข้อมูลว่าเปิดเมื่อไหร่ค๊ะ จะสมัครได้ยังไง..มีค่าใช้จ่ายเท่าไหรค๊ะ... Shocked

pleng

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน