Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เริ่มอ่านประสบการณ์ในต่างแดนของอาจารย์ได้แล้วครับ

2 posters

Go down

เริ่มอ่านประสบการณ์ในต่างแดนของอาจารย์ได้แล้วครับ Empty เริ่มอ่านประสบการณ์ในต่างแดนของอาจารย์ได้แล้วครับ

ตั้งหัวข้อ  KaiOtoko Fri Nov 12, 2010 11:36 pm

สวัสดีครับ อาจารย์ และพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกทุกท่าน,
ผม นายจิว สมาชิกเลขที่ 2552/P91/2403 เจ้าเก่าครับ
วันนี้ ผมขออนุญาตอาจารย์ มาบอกกล่าวเล่าสิบกับพี่ๆ เพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านครับว่า ตอนนี้ ทุกท่านสามารถเข้าไปอ่านประสบการณ์ตรงในต่างแดนของอาจารย์อานนท์ ที่พวกเรารอกันมานาน ได้แล้วครับ ในเวป Anonworld.com หัวข้อ Anon Adventure ครับ โดยตอนแรกนี้ จากที่ผมได้เข้าไปอ่่านมาแล้วคือ บทนำ เป็นการปูพื้นความรู้ทั่วไป เกี่ยวกับประเทศแอฟริกาใต้ครับ ทำให้ผมได้รู้อะไรที่ไม่เคยรู้มากมายหลายอย่างเลยครับ นี่ขนาดแค่บทนำนะครับ ผมรออ่านตอนต่อไปอยู่เลยครับ ยังไง พี่ๆ เพื่อนๆ ลองเข้าไปอ่านดูเอาเองนะครับ เพราะเวป Anonworld.com เค้าปรับปรุงเปลี่ยนแปลงอย่างเยอะเลยครับ น่าจะเรียกว่า เวอร์ชั่นใหม่ ก็ว่าได้ครับ แค่หน้าแรกก็ดูน่าเข้าไปค้นหาข้างในมากขึ้นอีกมากมายเลยครับ
รักและนับถืออย่างสูง
จิว (ศิษย์มีครู)
KaiOtoko
KaiOtoko

ขึ้นไปข้างบน Go down

เริ่มอ่านประสบการณ์ในต่างแดนของอาจารย์ได้แล้วครับ Empty ขอฟักไข่ก่อน

ตั้งหัวข้อ  kapom1977 Sat Nov 13, 2010 6:55 pm

สวัสดีครับ ท่านอาจารย์ คุณจิว และพี่พี่เพื่อนสมาชิกครับ
ผม ปาริบุตร 2552/P91/2400

ขอบคุณ คุณจิวครับที่แจ้งข่าวสารและส่งมอบสิ่งดีดีให้กับสมาชิกอยู่อย่างต่อเนื่อง เมื่อวันศุกร์ ได้ไปเยี่ยมฃมงานของอาจารย์ ไปยลโฉมมาแล้วครับ เจ้าเห็ดมหัศจรรย์ ออกไข่ใส่กระโปรง ตอนนี้ก็ขอฟักไข่ก่อนนะครับ
สวัสดีครับ

kapom1977

ที่อยู่ : 25/353 Moo.10 Tumbol Ladsawhy Lumlookka Pathumtanee 12150

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน