Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

2 posters

Go down

ขอความช่วยเหลือด้วยครับ Empty ขอความช่วยเหลือด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  สะตอ Mon Dec 13, 2010 1:20 am

กราบเรียนอาจารย์อานนท์ที่เคารพ
ผมจนปัญญาจริงๆครับอาจารย์ ผมไม่สามารถเข้าไปลงทะเบียนได้ใน www.anonwold.com ได้ครับสงสัยจะไม่ได้ติดตามข่าวคราวของอาจารย์ได้อีกต่อไป หรือว่าผมจะทำอย่างไรได้บ้างอาจารย์โปรดช่วยชี้แนะด้วยนะครับ สงสารคนที่พึ่งจะหัดเล่นคอมพิวเตอร์บ้างเถอะครับ ความรู้ผมก็แค่หางอึ่ง แต่ทะลึ่งอยากจะเป็นลูกศิษย์อาจารย์ (ผมไม่ได้ท้อถอยนะครับแต่ผมพยายามมาครึ่งค่อนคืนและหลายวันมาแล้วแต่ก็ยังโง่เหมือนเดิม)

รักและเคารพอย่างสูง
สะตอ(คนที่อยากเป็นลูกศิษย์อาจารย์อย่างแรง)
สะตอ
สะตอ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอความช่วยเหลือด้วยครับ Empty คุณน่าจะเป็นคนที่มีน้ำอดน้ำทนหน่อยสิ

ตั้งหัวข้อ  Anonmushroom Mon Dec 13, 2010 8:25 am

เวป www.anonbiotec.com เปิดขึ้นสำหรับสมาชิกผู้ผ่านการอบรมเห็ดโดยเฉพาะ และผู้ที่จะเข้าเป็นสมาชิกได้ จะต้องผ่านการตรวจสอบเป็นอย่างดีจากคณะกรรมการของเราเสียก่อน เพราะเราไม่ต้องการพวกฉวยโอกาสเข้ามาป่วนเวปเราอีก ดังที่เคยปรากฎมาแล้ว ดังนั้น การลงทะเบียนนั้น จะต้องใช้เวลา อย่าเพิ่งตีโพยตีพาย หรือพูดกระทบกระแทก ขอให้ใจเย็นๆหน่อย มันเป็นความตั้งใจของพวกเราจริงๆที่จะทำเวปนี้ขึ้นมาเพื่อสมาชิกโดยเฉพาะ สำหรับคนที่ไม่เคยผ่านการอบรมมา เราก็ไม่ปิดกั้น เราก็จะเปิดโอกาสเฉกเช่น ผู้ผ่านการอบรมเช่นกัน แต่จะต้องเป็นผู้ที่ทำเห็ดเป็นอาชีพอยู่แล้วเท่านั้น เพียงแต่ การที่จะได้รับอนุมัติหรือไม่นั้น คุณจะต้องให้ความร่วมมือกับเรา ในการกรอกข้อมูล และที่อยู่พร้อมโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อกลับได้ เมื่อเจ้าหน้าที่ได้ตรวจสอบว่ามีตัวตนจริง ทำเห็ดจริง เราก็จะอนุญาตเป็นสมาชิกเวปได้ครับ ไม่มีปัญหาใด ไม่คิดจะรังเกียจหรือแบ่งแยกแต่ประการใด เพียงแต่ เราต้องการประคับประคอง หรือเป้นพี่เลี้ยงสมาชิกอย่างดีเท่านั้นครับ ฉะนั้น กรุณาอย่ากระแทกแดกดันว่า มันเป็นบุญเป็นกรรมอะไรเลย เพียงแต่อาจใช้เวลาสักนิด คงไม่หนักหนาอะไร ทีรอมาแล้วตั้งนาน ก่อนที่จะมีการตั้งเวปนี้ ก็ยังไม่เห็นเป็นไรเลย ใจเย็นๆหน่อยสิ
Anonmushroom
Anonmushroom

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน