Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อาจารย์ครับมารายงานผลอาการแฟนผมครับ

2 posters

Go down

อาจารย์ครับมารายงานผลอาการแฟนผมครับ Empty อาจารย์ครับมารายงานผลอาการแฟนผมครับ

ตั้งหัวข้อ  Bunjong_S. Tue Dec 14, 2010 11:11 am

ตอนนี้ หน้าตาแฟนผมสดใสขึ้นมาก จนมีคนทัก แล้วสีหน้าเริ่มมีเลือดฝาดขึ้นแล้ว จากเดิมหน้าซีดเหลืองเพราะร่างกายสังเคราะห์เม็ดเลือดไม่ได้ ต้องฉีดยากระตุ้นทุกอาทิตย์ ตอนนี้ ไม่ได้ฉีด มาเป็นเดือนแล้ว ครับ อาการภายนอกโดยรวมดีขึ้นเห็นได้ชัดครับ
ต่อไป ผมมีโครงการ จะเพาะ เห็ด หลาย ๆ ชนิดเพาะไว้ นิด ๆ หน่อย ๆ ไว้ดองกิน พวก นางฟ้า หูหนู แครง จะได้กินร่วมกัน จะได้ห่างไกลจากสารเคมี ด้วย

ขอบพระคุณอาจารย์มาก ๆครับ

อาจารย์ครับ

นัตถิโลเก อนินโท นะครับ

รักและเคารพ อาจารย์ ถึงจะไม่เคยเจอกันก็ตาม

บรรจง ศิษย์นอกสำนัก
Bunjong_S.
Bunjong_S.

ขึ้นไปข้างบน Go down

อาจารย์ครับมารายงานผลอาการแฟนผมครับ Empty ดีใจด้วย

ตั้งหัวข้อ  Anonmushroom Tue Dec 14, 2010 11:30 am

สาธุ
Anonmushroom
Anonmushroom

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน