Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กราบสวัสดีปีใหม่ท่านอาจารย์และทุกๆท่านครับ และขอร่วมไว้อาลัยการจากไปของท่านอาจารย์สันติด้วยครับ

Go down

กราบสวัสดีปีใหม่ท่านอาจารย์และทุกๆท่านครับ และขอร่วมไว้อาลัยการจากไปของท่านอาจารย์สันติด้วยครับ Empty กราบสวัสดีปีใหม่ท่านอาจารย์และทุกๆท่านครับ และขอร่วมไว้อาลัยการจากไปของท่านอาจารย์สันติด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ???????? Sun Jan 02, 2011 1:36 pm

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ขออนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้.ท่านอาจารย์ ดร.อานนท์ ท่านอาจารย์เยาวนุช ครอบครัว และทีมงานทุกๆท่าน พบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปเทอญ
ปีใหม่ วันใหม่ เริ่มชีวิตใหม่ สุข สนุกสดใส สุขสำราญ เบิกบานใจ สวัสดีปีใหม่จ้า สมาชิกทุกๆท่านกราบสวัสดีปีใหม่ท่านอาจารย์และทุกๆท่านครับ และขอร่วมไว้อาลัยการจากไปของท่านอาจารย์สันติด้วยครับ 3629362936293629

และขอแสดงความเสียใจร่วมไว้อาลัยกับการจากไปของท่านอาจารย์สันติ ด้วยครับ ขอให้ดวงวิญญาณของท่านบุญกุศลอันใดอันพึงมีอยู่ในสากลโลกนี้
ขอผลานิสงผลบุญนั้น จงส่งผลดลบันดานให้
ดวงวิญญาณของ ท่านอาจารย์สันติ แซ่ฉั่ว จงได้ไปสุขคติ ณ สัมปรายภพ ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ ขออนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้.ท่านอาจารย์ ดร.อานนท์ ท่านอาจารย์เยาวนุช ครอบครัว และทีมงานทุกๆท่าน พบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปเทอญ
ปีใหม่ วันใหม่ เริ่มชีวิตใหม่ สุข สนุกสดใส สุขสำราญ เบิกบานใจ สวัสดีปีใหม่จ้า สมาชิกทุกๆท่านกราบสวัสดีปีใหม่ท่านอาจารย์และทุกๆท่านครับ และขอร่วมไว้อาลัยการจากไปของท่านอาจารย์สันติด้วยครับ 3629362936293629

และขอแสดงความเสียใจร่วมไว้อาลัยกับการจากไปของท่านอาจารย์สันติ ด้วยครับ ขอให้ดวงวิญญาณของท่านบุญกุศลอันใดอันพึงมีอยู่ในสากลโลกนี้
ขอผลานิสงผลบุญนั้น จงส่งผลดลบันดานให้
ดวงวิญญาณของ ท่านอาจารย์สันติ แซ่ฉั่ว จงได้ไปสุขคติ ณ สัมปรายภพ
ด้วยความดีที่ท่านทำ กรรมดีที่ท่านก่อ ขอจงอำนวยช่วยค้ำชู
ให้ครอบครัวท่านจงเจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขุ พละ ปฏิภาณ ธนสารสมบัติ ทุกประการเทอญ

ด้วยความดีที่ท่านทำ กรรมดีที่ท่านก่อ ขอจงอำนวยช่วยค้ำชู
ให้ครอบครัวท่านจงเจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขุ พละ ปฏิภาณ ธนสารสมบัติ ทุกประการเทอญ
กราบสวัสดีปีใหม่ท่านอาจารย์และทุกๆท่านครับ และขอร่วมไว้อาลัยการจากไปของท่านอาจารย์สันติด้วยครับ 36143623359136273619363

ด้วยความเคารพอย่างสูง

สิริณัฏฐ์ จารุชัยสิริ และครอบครัว

????????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

กราบสวัสดีปีใหม่ท่านอาจารย์และทุกๆท่านครับ และขอร่วมไว้อาลัยการจากไปของท่านอาจารย์สันติด้วยครับ Empty กราบขอโทษครับที่ส่งข้อความซ้อนกัน

ตั้งหัวข้อ  l??????? Sun Jan 02, 2011 1:45 pm

กราบขอโทษท่านอาจารย์ครับ มาส่งที่ร้านเน็ตเลยรีบส่งไปหน่อยครับ ข้อความไว้อาลัยเลยซ้อนทับกับข้อความสวัสดีปีใไหม่

l???????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน