Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอบคุณอย่างยิ่งครับ

Go down

ขอบคุณอย่างยิ่งครับ Empty ขอบคุณอย่างยิ่งครับ

ตั้งหัวข้อ  ????? Tue Apr 12, 2011 8:00 am

ขอบคุณคุณไผ่อย่างยิ่งครับ
ขอกล่าวความรู้สึก ของตัวเองสักนิดครับ
ความเป็นจริง ไม่ว่าจะเป็น บริษัทห้างร้านไหน ที่รู้ตัวว่าตนเองมีของที่มีคุณค่า มีของดี
มักจะ ปิดกั้นข้อมูล ต่าง ๆ ของ ผลิตภัณฑ์ ตัวเองทั้งนั้น เพื่อเป็นการรักษา ผลประโยน์ไว้สำหรับ
ตัวเอง โดยเฉพาะ
ผมเองก็ตระหนักดีว่า คนเราย่อมรักตัวเองมากที่สุด
ในการที่ ผมได้ถามคุณไผ่เกียวกับเรื่องนี้ แล้วคุณไผ่ตอบมาแล้ว ในข้อมูล ที่จริงแท้ ว่า ใน UM 92
มีเชื้อ ยีสต์ ที่มีประโยชน์ มาก ๆ ที่สุดยอดรวมอยู่ด้วย โดย ไม่ มีการปิดกั้น
ทำให้ตัวผม มีความมั่นใจ ในการ นำ เชื้อเหล่านี้ มา ใช้ประโยชน์ เพื่อ การ
ศึกษาหาความรู้เพื่อที่จะไปปฏิบัติ รักษาอาการของ เมียผมให้ ดีขึ้น เพื่อเป็นภูมิปัญญาในการช่วยเหลื่อ คนอื่นต่อไป
เหมื่อนนำพึ่งเรือเสือพึ่งป่า ฉันใด
สังคมเราทุกวันนี้ต้องการ ความจริงใจ แบบคุณไผ่ จะเรียกว่าคุณไผ่คนเดียวไม่ถูก
ต้องบอก ว่า อานนท์ ไบโอเทค ทั้งหมดที่มีให้กับสมาชิก และ คนภายนอก เลยก็ว่าได้ครับ

ขอบคุณครับ

นับถือครับ

บรรจง สุธาออรถ

?????
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอบคุณอย่างยิ่งครับ Empty ทางอานนท์ไบโอเทค ยินดีให้ข้อมูลเกี่ยวกับเห็ดและไบโอเทคเท่าที่จะพอมีความรู้

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld Mon Apr 25, 2011 12:56 pm

เป็นความปรารถนาดีของ ดร.อานนท์ เอื้อตระกูล ที่ท่านยินดีที่จะให้ความรู้และแลกเปลี่ยนประสบการณ์ต่างๆเกี่ยวกับเห็ดและไบโอเทคทั้งหลาย โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ผู้ที่กำลังมีปัญหาเกี่ยวกับสุขภาพ และทางอานนท์ไบโอเทค ได้รับความร่วมมืออย่างดียิ่ง จากคณะแพทย์ทางเลือก ของ โรงพยาบาลราชสาส์น จ.ฉะเชิงเทรา ที่ใช้เห็ดรักษาผู้ป่วยในโรคต่างๆอย่างถูกต้องตามกฎหมาย และได้ให้ข้อมูลทางวิชาการมาอย่างต่อเนื่อง จึงยินดีที่จะมอบประสบการณ์นี้ให้แก่สมาชิกทุกท่าน แต่เผอิญว่า ช่วงนี้ การตอบทางเน็ตคงค่อนข้างช้าหน่อย เพราะสายโทรศัพท์โดนพวกติดยา ตัดเอาไปขายทั้งซอย รวมทั้งป้ายเข้าซอยด้วย
Pai_Anonworld
Pai_Anonworld

http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน