Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอบคุณมากครับสำหรับความรู้เรื่องเห็ด

Go down

ขอบคุณมากครับสำหรับความรู้เรื่องเห็ด Empty ขอบคุณมากครับสำหรับความรู้เรื่องเห็ด

ตั้งหัวข้อ  สมาชิกทั่วไป Tue Jul 06, 2010 1:46 pm

สวัสดีครับอาจารย์ ดร.อานนท์

ขอบคุณมากครับ สำหรับความรู้เรื่องเห็ดที่อาจารย์ส่งมาให้ ผมเข้าไปอ่านหมดแล้วครับได้ความรู้เพิ่มมากขึ้น ช่วงนี้กำลังเป็นช่วงที่สะสมความรู้ของผมครับ กำลังจะลงมือทดลอง

ผมนับถือหัวจิตหัวใจของอาจารย์ ที่เป็นวีรบุรุษประชาธิปไตยอีกท่านหนึ่ง ที่กล้าประกาศตัวสนับสนุนความยุติธรรมที่พวกเราเรียกร้องกันในครั้งนี้
อาจารย์ที่เคารพ ถ้าเป็นไปได้ช่วยเปลี่ยนรูปที่ตอบปัญหา Talk around with ANON เป็นรูปที่ใส่เสื้อสีแดงจะได้ใจมากเลยครับ

ด้วยความเคารพอย่างสูง

ภาคิน ธิยาโน (BMW 740)

สมาชิกทั่วไป

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอบคุณมากครับสำหรับความรู้เรื่องเห็ด Empty Re: ขอบคุณมากครับสำหรับความรู้เรื่องเห็ด

ตั้งหัวข้อ  สมาชิกทั่วไป Tue Jul 06, 2010 1:47 pm

ถึงคุณภาคิน

ผมอุตส่าห์เถียงคุณคอเป็นเอ็นว่า ผมไม่เคยเป็นสีอื่น เป็นแดงมาตั้งแต่เกิดจนถึงปัจจุบัน แต่ผมก็มาห้าแต้มในเมื่อฝ่ายทำเวปของผมเขาเอารูปผมที่ใส่เสื้อสีเหลืองไปออกเป็น Highlight ตรงมุม Talk around with Anon แต่ผมก็ไม่ได้ติดใจอะไร เพราะมันเป็นรูปเมื่อครั้งเราฉลองวันสำคัญให้แด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว

แต่นี่แหละแสดงให้เห็นถึงความใส่ใจของเจ้าหน้าที่ฝ่ายจัดทำเวป ที่เจ้าของเป็นหลานแท้ๆของผม และเป็นแดงทั้งเถือก(หมายรวมถึงแม่แกด้วยที่แดงทั่งร่าง) แกคงเห็นว่า รูปนั้นมันเป็นเสื้อสีเหลือง แกเลยเปลี่ยนเป็นสีแดงเสีย ซึ่งดูแล้วดีมาก แต่จริงๆแล้ว ผมไม่มีเสื้อลักษณะเช่นนี้ คงจะต้องรีบไปซื้อมา เพื่อมันให้สมจริงสมจังมากกว่านี้ จึงขอโทษและคารวะในความละเอียดถี่ถ้วนของคุณ ก็ลองดูเวปต่อๆไปก็แล้วกันว่า สีเสื้อของผมจะเปลี่ยนเป็นแดงได้สมใจอยากทั้งหมดได้ไหม ไชโยๆๆๆๆ

นี่ก็แสดงว่า คุณได้เข้าดูเวปบ้างแล้วใช่ไหม หากเห็นว่าดี ก็บอกบุญคนอื่นๆๆๆด้วยเน้อ

ดร.อานนท์ เอื้อตระกูล

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน