Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ตารางการอบรมเห็ดถั่งเช่า ยังไม่คลอด ยังไม่ได้กำหนด แต่คงปลายๆเดือนกันยายน

2 posters

Go down

ตารางการอบรมเห็ดถั่งเช่า ยังไม่คลอด ยังไม่ได้กำหนด แต่คงปลายๆเดือนกันยายน Empty ตารางการอบรมเห็ดถั่งเช่า ยังไม่คลอด ยังไม่ได้กำหนด แต่คงปลายๆเดือนกันยายน

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld Tue Aug 07, 2012 10:19 pm

Subject: ตารางการอบรม
ถึง ดร.อานนท์
ขอรบกวนครับ ไม่เเน่ใจว่าใช้ช่องทางสื่อสารผิดหรือเปล่า ? คือผมสนใจ อยากอบรม การเพาะเห็ดเป็นยา ถั่งเฉ้า นะครับ จะขอทราบ ตารางเวลา หรือ web ที่ทางท่านมีให้นะครับ หาหลายวันเเล้ว ไม่พบ เเนะนำด้วย ขอบพระคุณ เเละขออภัยหากรบกวน ,,,,,ไพบูลย์ ครับ เชียงใหม่
Pai_Anonworld

http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตารางการอบรมเห็ดถั่งเช่า ยังไม่คลอด ยังไม่ได้กำหนด แต่คงปลายๆเดือนกันยายน Empty Re: ตารางการอบรมเห็ดถั่งเช่า ยังไม่คลอด ยังไม่ได้กำหนด แต่คงปลายๆเดือนกันยายน

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld Tue Aug 07, 2012 10:21 pm

ช่องทางนี้ก็ได้ครับ แต่เรื่องการอบรมเห็ดถั่งเช่านั้น คงมีแน่นอน แต่ยังไม่ได้กำหนดวัน เพราะกำลังยุ่งอยู่กับการเตรียมงานมหกรรมสมุนไพรแห่งชาติเสียก่อน คาดว่าน่าจะประมาณปลายๆเดือนกันยายนครับ อย่างไรก็ตาม ทราบว่า ขณะนี้ มีคนที่ยื่นความจำนงไว้ก็มากแล้ว หากสนใจ สามารถติดต่อของจองที่ได้ที่ 02-9083308 และ 0860830202 ครับ เวลาโทรไป หากไม่มีใครรับสาย แสดงว่า เจ้าหน้าที่ยังไม่ว่าง เพราะร้านทั้งร้าน มีผู้บริหาร ผู้จัดการ คนงาน คนยกของ และคนที่ดูแลเรื่องเชื้อเห็ดบริสุทธิ์ เป็นคนเดียวกัน มีอยู่คนเดียวครับ เพราะคนอื่นเขาหนีออกกันไปหมดแล้ว เพราะสู้งานหนักไม่ไหว เหลือคนสุดท้ายครับ โปรดรอหน่อย หากโทรไม่มีคนรับสาย ก็ขยันโทรมาใหม่ก็แล้วกันครับ

http://www.anonworld.com

ตารางการอบรมเห็ดถั่งเช่า ยังไม่คลอด ยังไม่ได้กำหนด แต่คงปลายๆเดือนกันยายน Empty สอบถามครับ

ตั้งหัวข้อ  vorawuts Sun Aug 19, 2012 10:06 pm

ถ้าสนใจสามารถลงชื่อไว้ก่อนได้เลยมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

vorawuts

ขึ้นไปข้างบน