Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากทราบว่าทางอาจารย์จะอบรมการเพาะเห็ดถั่งเช่าอีกเมื่อไหล่ครับ

2 posters

Go down

อยากทราบว่าทางอาจารย์จะอบรมการเพาะเห็ดถั่งเช่าอีกเมื่อไหล่ครับ Empty อยากทราบว่าทางอาจารย์จะอบรมการเพาะเห็ดถั่งเช่าอีกเมื่อไหล่ครับ

ตั้งหัวข้อ  papeei24 Wed Aug 15, 2012 2:32 pm

สวัสดีครับ

ผมสนใจอยากอบรมการเพาะเห็ดถั่งเช่า แต่ไม่มีความรู้ด้านนี้เลยจะเข้าอบรมได้หรือปล่าวครับ

papeei24

ขึ้นไปข้างบน Go down

อยากทราบว่าทางอาจารย์จะอบรมการเพาะเห็ดถั่งเช่าอีกเมื่อไหล่ครับ Empty การอบรมเห็ดถั่งเช่ายังไม่มีช่วงนี้ แต่จะจัดหลังงานมหกรรมสมุนไพรแห่งชาติครับ

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld Thu Aug 16, 2012 7:08 am

ช่วงนี้ยังไม่มีการอบรมเรื่องเห็ดถั่งเช่าสีทองครับ คงต้องจัดหลังจากงานมหกรรมสมุนไพรแห่งชาติที่มีวันที่ 5-9 กันยายน 2555 ทางที่ดี หากสนใจ ต้องรีบจองที่นั่งไว้ก่อน ดูเหมือนว่า รุ่นต่อไปเต็มแล้ว อย่างไรก็ตาม สามารถสอบถามได้ที่ 02-9083308, 0860830202 ส่วนไม่มีความรู้เลยจะอบรมได้ไหม ได้ครับ เพียงแต่อาจจะเข้าใจทั้งหมดยากหน่อย หากจะให้ดี ควรเริ่มจากเข้ารับการอบรมเห็ดพื้นฐานเสียก่อน คือ การเพาะเห็ดในถุง ที่จะจัดเป็นพิเศษในวันเสาร์ที่ 18 และ 25 สิงหาคม ที่จะถึงนี้ หากผ่านการอบรมเรื่องเห็ดพื้นฐานแล้ว การที่จะไปอบรมเรื่องเห็ดถั่งเช่าสีทองจะง่ายและเข้าใจยิ่งขึ้นครับ
Pai_Anonworld
Pai_Anonworld

http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน