Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ช่วยดูให้ด้วยนะครับว่าเป็นเห็ดชนิดไหน

Go down

ช่วยดูให้ด้วยนะครับว่าเป็นเห็ดชนิดไหน Empty ช่วยดูให้ด้วยนะครับว่าเป็นเห็ดชนิดไหน

ตั้งหัวข้อ  dexaof Tue Sep 04, 2012 3:13 pm

พอดีไปเจอเห็นแปลก ๆ มา อายุน่าจะหลายปีนะครับ อยากให้อาจารย์ช่วยดูในด้วยนะครับว่าเป็นเห็ดอะไร มีประโยชน์ไหมครับ
[img]ช่วยดูให้ด้วยนะครับว่าเป็นเห็ดชนิดไหน 1435e001 [/img][img]ช่วยดูให้ด้วยนะครับว่าเป็นเห็ดชนิดไหน 1434e001e001 [/img]

dexaof

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน