Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เห็ดโต่งฝน

Go down

เห็ดโต่งฝน Empty เห็ดโต่งฝน

ตั้งหัวข้อ  qapukulu Tue Jan 15, 2013 4:43 pm

สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้ที่อานนท์ไบโอเทคได้ทำการผลิตเชื้อเห็ดโต่งฝนไว้ไหมครับ(ทราบมาว่า หากต้องการเพียงแค่ 1-2 ขวดต้องรอมีการอบรมหรือมีการผลิตเชื้อล็อตใหญ่ หากสั่งแยกด้วยตนเองก็ต้อง 150 ขวดขึ้นไป) ผมต้องการสัก 5 ขวดครับ
หากมีการผลิตกรุณาแจ้งกลับมาด้วยนะครับ จะได้ไปสั่งจองไว้ที่ศูนย์บางเขน ขอบคุณมากครับ

qapukulu

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน