Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เจอหนอนผีเสื้อในก้อนเห็ดที่กำลังบ่มก้อนทำไงดีครับ

Go down

เจอหนอนผีเสื้อในก้อนเห็ดที่กำลังบ่มก้อนทำไงดีครับ Empty เจอหนอนผีเสื้อในก้อนเห็ดที่กำลังบ่มก้อนทำไงดีครับ

ตั้งหัวข้อ  phakawut Wed Mar 13, 2013 10:44 am

ผมได้อ่านกระทู้สมาชิกหลายๆท่านและได็โทรปรึกษากับทางศูนย์ ได้ใจความว่าต้องใช้ฟังแบคคิวในการกำจัด และอีกหนึ่งคือของอาจารย์แนะให้ใช้ร่วมกับสมุนไพรไล่แมลงของภุมิเลิศ อยากทราบวิธีที่ได้ผลรวมถึงการป้องกันในระยะยาวครับ
phakawut
phakawut

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน