Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เมื่อไหร่ สิ่งที่ผมรอคอย จะมาถึงครับ

2 posters

Go down

เมื่อไหร่ สิ่งที่ผมรอคอย จะมาถึงครับ Empty เมื่อไหร่ สิ่งที่ผมรอคอย จะมาถึงครับ

ตั้งหัวข้อ  woraput Fri Apr 19, 2013 12:31 pm

สวัสดีครับ ผมชื่อโตน ครับ เป็นสมาชิกที่เคยอบรมรุ่นที่ P93 เลขที่ 2510 ผมเคยอบรมเรื่องเห็ดถุงมานานแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ทำจริงจังซักที จนเมื่อเร็วๆนี้ เมื่อทุกอย่างลงตัว จึงเริ่มได้ลองทำเห็ดฟางอย่างจริงจัง และได้กลับมาดูและศึกษาเรื่องเห็ดอีกครั้ง แต่น่าเสียดายที่ผมเข้ามาไม่ทันอบรมเรื่อเห็ดถั่งเช่า เลยทำให้พลาดโอกาสไป จึงอยากรบกวนถามว่าเมื่อไหร่จะมีจัดอบรมเห็ดถั่งเช่า หลินจือ หรือพวกเห็ดเป็นยา (เห็ดแพง 555) อีกครับ ผมแทบจะทนไม่ไหวแล้วครับ หาความรู้เรื่องนี้ยากเหลือเกิน และไหนๆก็ตั้งกระทู้ถามขึ้นมาแล้ว เลยอยากจะถามเรื่องความเป็นไปได้ทางการตลาดของเห็ดเป็นยาพวกนี้หน่อยนะครับ ว่าในบ้านเราหาตลาดได้ยากมั้ยครับ(อันนี้ย้ำเลยครับ*) และความคุ้มทุนที่จะลงทุนทำแบบจริงจังมากน้อยแค่ไหน ความต้องการยังมากอยู่หรือไม่ครับ เพื่อจะได้เป็นข้อมูลในการตัดสินใจต่อไปครับ (แต่ยังไงก็คงลงอบรมแน่ครับ) ขอบคุณมากครับ

woraput

ขึ้นไปข้างบน Go down

เมื่อไหร่ สิ่งที่ผมรอคอย จะมาถึงครับ Empty Re: เมื่อไหร่ สิ่งที่ผมรอคอย จะมาถึงครับ

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld Mon May 06, 2013 7:58 am

ย้ายไปตอบในกระทู้เรื่องคำถามแล้ว
Pai_Anonworld
Pai_Anonworld

http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน