Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ

Go down

ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ Empty ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ

ตั้งหัวข้อ  yodrak992 Fri Mar 07, 2014 12:30 pm

เครื่องควบคุมการเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทอง ในตู้เย็นแบบบ้านๆ
เพียงนำปลั๊กของตู้เย็นมาเสียบหลังเจ้าเครื่องนี้ ก็เป็นที่เพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองแล้ว เครื่องจะคุมอุณหภูมิ ระยะเวลาการให้แสง เพิ่มความชื้น เพิ่มอากาศ ให้เราเอง เท่านี้ก็ได้ ดอกเห็ดแล้ว ตัวนี้ผมใช้อยู่ครับได้ผล
สนใจสั่งทำได้ครับ 2900 บาท ครบชุด ตามเบอร์นี้ครับ 089-1885992
1.กล่องควบคุม
2.ตัวเพิ่มความชื้น(อัลตร้าโซนิค)
3.ไฟ LED

ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ 2mxmsxw

ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ W1b3tc

ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ 20ic4r9

ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ Waoyzq

ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ S28q6v

ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ 2r7x65g

ใครสนใจเพาะเห็ดถั่งเช่าสีทองในตู้เย็นแบบบ้าน เชิญทางนี้ครับ 2urv6lh
yodrak992
yodrak992

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน