Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เห็ดโคนน้อย(เห็ดถั่ว)

Go down

เห็ดโคนน้อย(เห็ดถั่ว) Empty เห็ดโคนน้อย(เห็ดถั่ว)

ตั้งหัวข้อ  บรรพต Sun Jun 08, 2014 12:04 am

อยากทราบว่าสามารถเพาะเหมือนกับเห็็ดฟางในตะกร้าได้ไหมครับหรือว่าเพาะในถุงได้ไหมครับพอดีเคบค้นหาข้อมูลเก่าแล้วไปเจอภาพอาจารย์เยาว์นุชเคยเพาะในถุงได้
กำลังสนใจเห็ดตัวนี้อยู่ครับเพาะแถวบ้านยังไม่มีเห็ดตัวนี้เลย การตลาดน่าจะดีเพราะรูปลักษณ์คล้ายกับเห็ดโคนธรรมชาติมาก ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
            ขอบคุณครับ
      บรรพต   ครบุรีฟาร์มเห็ด

บรรพต

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics