Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ

2 posters

Go down

สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ Empty สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ

ตั้งหัวข้อ  mushroomchef Sun Jan 29, 2012 9:29 pm

ผมเพิ่งสมัครเข้าเป็นสมาชิกใหม่ครับ ผมมีความสนใจในการเพาะเห้ดต่างๆเป็นอย่างมาก แต่ก็ยังเป็นมือใหม่อยู่ เรียกว่าเพิ่งคลอดออกมาในวงการนี้เลยก้เป็นได้ จึงอยากจะเข้ารับการอบรมสักครั้ง แต่ก็มารู้จักท่านอาจารย์อานนท์และเว็บไซต์นี้หลังจากวันที่อบรมครั้งล่าสุดเพียวงวันเดียว จึงอยากจะขอความอนุเคราะห์ท่านอาจารย์อานนท์หากท่านเปิดรับลูกศิษย์อีกครั้ง หรือ มีการอบรมอีกครั้ง ผมขอสมัครไว้ก่อนล่วงหน้าเลยครับ สำหรับสมาชิกรุ่นพี่ทุกท่านกระผมเป็นหน้าใหม่ในวงการนี้หากมีคำสั่งสอนใด ขอน้อมรับทุกคำสั่งสอนครับ ผมมั่นใจว่าผมมาถูกทางแล้ว และ ผมก็มีความมุ่งมั่นที่จะสร้างฟาร์มเห็ดปลอดสารพิษขนานแท้ และ ผมอยากจะรังสรรค์อาหารจานเห็ดต่างๆออกมา ขอบคุณครับ
mushroomchef
mushroomchef

ขึ้นไปข้างบน Go down

สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ Empty การอบรมเห็ดรุ่นต่อไปในวันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2555 ที่จะถึงนี้

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld Mon Jan 30, 2012 6:51 am

เนื่องจากการอบรมเห็ด โดย อาจารย์ ดร.อานนท์ เอื้อตระกูล ผู้เชี่ยวชาญเห็ดขององค์การสหประชาชาติ ระหว่างปี 2524-2548 นั้น ได้ว่างเว้นไปนานพอสมควร อันเนื่องจากปัญหาน้ำท่วม จึงได้เปิดทำการอบรมเห็ดในถุงควบกับเห็ดในขอนไม้(ในอดีต การเพาะเห็ดทั้ง 2 วิธี จะแยกวันอบรมกัน แต่คราวนี้ควบเลย) ปรากฎว่า มีผู้สมัครเข้ารับการอบรมในวันที่ 28 มกราคม ที่ผ่านมาจนล้นห้อง จึงกำหนดเปิดเพิ่มขึ้นเป็นกรณีพิเศษอีกในอีกประมาณ 2 สัปดาห์ที่จะถึงนี้ คือ ในวันเสาร์ที่ 11 กุมภาพันธ์ ซึ่งขณะนี้ทราบว่า ผู้ที่พลาดโอกาสในวันเสาร์ที่ 28 มกราคม ได้รีบจองที่นั่งกันเกือบเต็มอีกแล้ว จึงขอให้คุณรีบโทรไปยืนยันที่จะเข้ารับการอบรมในวันที่ 11 กุมภาพันธ์เป็นการด่วน ก่อนที่จะสายและอาจจะรอไปอีกนาน โดยโทรไปที่ 029083308 และ 0860830202 เวลาโทรเข้าไป หาสายไม่ว่าง หรือโทรไปแล้วไม่มีคนรับสาย ก็แสดงว่า มีคนอื่นใช้สายอยู่ เรามีเจ้าหน้าที่รับโทรศัพท์เพียงคนเดียว หากรับสายหนึ่งแล้วอีกสายก็จะไม่รับ จึงขอให้รอหน่อยครับ มีคนรับแน่นอนครับ
Pai_Anonworld
Pai_Anonworld

http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน