Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ภาพจากการอบรม

2 posters

Go down

ภาพจากการอบรม Empty ภาพจากการอบรม

ตั้งหัวข้อ  pumin Mon Apr 02, 2012 5:08 pm

เรียนท่านอาจารย์อานนท์ที่เคารพ

เนื่องจากผมมีภาพจากการอบรมรุ่น P101-15 อยู่ในกล้อง ตอนที่กล้องอาจารย์ถ่านหมด จึงนำมาให้อาจารย์เซฟไว้ครับ

slowpork.com/temp/anon/

และสงกรานต์นี้ ผมจะไปเที่ยวญี่ปุ่นที่ Osaka 3 วัน กับ Tokyo 2 วัน ไม่ทราบว่าแถบนั้นมีอะไรเกี่ยวกับเห็ดที่น่าไปศึกษาหรือควรไปแวะชมไหมครับ และถ้าอาจารย์อยากฝากซื้ออะไรจากญี่ปุ่น ผมอาสาจัดหาและหิ้วให้ครับ

นายภูมินทร์
ศิษย์รุ่น P101-15

pumin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ภาพจากการอบรม Empty ขอบคุณมาก ขอให้เที่ยวญี่ปุ่นให้สนุกแล้วทานเห็ดหลายๆอย่าง

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld Tue Apr 03, 2012 2:28 am

ขอบคุณมากครับสำหรับรูป และแสดงความยินดีที่จะไปเที่ยวญี่ปุ่น ซึ่งเป็นดินแดนหนึ่งที่คนกินเห็ดสูงที่สุดในโลก โดยมีเห็ดมากมายหลากหลาย หากมีโอกาส ช่วยเก็บภาพเห็ดที่มีขาย หรือที่เขาทานกันมาฝากให้สมาชิกด้วยจะดียิ่งครับ
Pai_Anonworld
Pai_Anonworld

http://www.anonworld.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน