Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

โคราชมีตัวแทนจำหน่ายไหมครับ

2 posters

Go down

โคราชมีตัวแทนจำหน่ายไหมครับ Empty โคราชมีตัวแทนจำหน่ายไหมครับ

ตั้งหัวข้อ  บรรพต Thu Jul 04, 2013 6:10 pm

พอดีสนใจสินค้า-วัสดุที่ใช้ในการเพาะเห็ด
ผมอยู่ อ.ครบุรี จ.นครราชสีมาครับ
ตอนนี้ได้ทำการเพาะเห็ดนางฟ้าภูฎานอยู่ 1 โรง จำนวน 500 ก้อน
แต่อยากจะลดค่าใช้จ่ายด้วยการทำก้อนเชื้อเอง
พอดีมาเจอเวปนี้เลยลองอ่านและศึกษาดู เกิดความสนใจในสินค้า
ก็เลยอยากจะสั่งซื้อ ก็เลยอยากทราบว่า
ใน โคราช มีตัวแทนจำหน่ายไหมครับ หรือว่ามีสมาชิกท่านใดอยู่โคราชบ้าง
ถ้าอยากได้รายละเอียดเกี่ยวกันสินค้าและราคา จะต้องทำอย่างไรครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
แก้วใสฟาร์มเห็ด(อนาคต) Laughing 

บรรพต

ขึ้นไปข้างบน Go down

โคราชมีตัวแทนจำหน่ายไหมครับ Empty ตัวแทนของสถาบันอานนท์ไบโอเทคที่โคราช ที่เคยดำเนินการโดยคุณป้าคำศิรินั้น เดี๋ยวนี้ท่านไปขยายงานที่อื่นแล้ว จึงไม่มีตัวแทนที่จะเอาของไปขายที่จังหวัดนี้

ตั้งหัวข้อ  Pai_Anonworld Fri Jul 05, 2013 8:09 am

แต่เดิมคุณป้าคำศิริ วงค์ชาวนา ท่านได้ไปตั้งศูนย์ไบโอเทคสาขาอยู่ที่โคราช และเอาผลิตภัณฑ์ของทางสถาบันไปขายที่โคราช แต่ช่วงนี้ ท่านได้ขยายงานไปแถววังน้ำเขียวให้ใหญ่ขึ้น เพราะได้รับออร์เดอร์เห็ดเป็นยาจากต่างประเทศ ทำให้ระยะนี้ การบริหารงานทางโคราชจึงหยุดเป็นการชั่วคราว ดังนั้น หากต้องการวัสดุเพาะเห็ดสำเร็จรูป คงจะต้องสั่งตรงจากศูนย์ใหญ่ โดยจะไปรับของเอง หรือให้ทางสถาบันส่งไปที่ขนส่งให้ก็ได้ อย่างไรก็ตาม ขอให้ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้โดยตรงที่ 02-9083308 และ 0860830202
Pai_Anonworld
Pai_Anonworld

http://www.anonworld.com

โคราชมีตัวแทนจำหน่ายไหมครับ Empty Re: โคราชมีตัวแทนจำหน่ายไหมครับ

ตั้งหัวข้อ  บรรพต Fri Jul 05, 2013 9:13 am

ขอขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ
**สนใจเรื่องเห็ดเป็นยาอยู่เหมือนกันครับ ไว้จะค่อยๆศึกษาไป
ถ้ามีโอกาสก็จะเข้ารับการอบรมกับทางศูนย์เหมือนกัน

บรรพต

ขึ้นไปข้างบน