Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อยากทราบ งบประมาณในการเพาะเห็ดถั่งเช่าครับ

Go down

อยากทราบ งบประมาณในการเพาะเห็ดถั่งเช่าครับ Empty อยากทราบ งบประมาณในการเพาะเห็ดถั่งเช่าครับ

ตั้งหัวข้อ  wonteen Sat Jul 05, 2014 5:28 pm

สนใจที่จะไปอบรม เรื่องเห็ดถั่งเช่า ที่อานนท์ไบโอเทค
เลยอยากทราบงบประมาณขั้นต่ำในการเพาะเห็ดถั่งเช่า

ถามใน 2 กรณี ต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้าง และงบประมาณ
1.หัดทำเบื้องต้น (เพาะในตู้เย็นได้เปล่าครับ ตู้เย็นซื้อใหม่)
2.อุตสาหกรรมในครัวเรือน ห้องสัก 3x3 เมตร  (ไม่นับค่าก่อสร้าง)

และงบประมาณเห็ดอื่นๆด้วยก็ดีครับ ขอบคุณมากๆ

wonteen

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน