Anon Biotec web board
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มารับต้นเบาบับ‏

Go down

มารับต้นเบาบับ‏ Empty มารับต้นเบาบับ‏

ตั้งหัวข้อ  สมาชิกทั่วไป Tue Jul 06, 2010 3:49 pm

เรียน ดร.อานนท์
ขอบพระคุณมากที่อนุญาตให้ยืมต้นเบาบับเพื่อมาแสดงในงานวันเทคโนฯ โดยจะมีเจ้าหน้าที่มารับที่ฟาร์มในวันที่ 22 กพ.53และเจ้าหน้าที่คงจะบอกว่าจะนำส่งคืนวันที่เท่าไร อย่างไรก็ตามผมจะกำชับให้ช่วยดูแลบำรุงรักษาต้นเบาบับเป็นอย่างดี
หนังสือเทคโนฯฉบับล่าสุด 15 กพ.53 ได้ลงเรื่องราวเกี่ยวกับเห็ดของดร.อานนท์แล้วนะครับ ผมบอกเจ้าหน้าที่ที่ไปขนต้นเบาบับให้ติดหนังสือไปฝากดร.อานนท์ด้วย ส่วนเรื่องเบาบับคาดว่าน่าจะลงในฉบับต่อไปทันที อย่างไรก็ตามหากดร.อานนท์มีเรื่องอะไรที่น่าสนใจและประสงค์จะเผยแพร่สู่สาธารณะ ผมยินดีที่จะช่วยด้วยคน
ขอบคุณมากครับ

เต๋

หมายเหตุ.งานวันเทคโนฯกำหนดจัดวันที่ 24-28 กพ.53ที่เดอะมอลล์ บางแค หากดร.อานนท์มีเวลาและสะดวกที่จะไปขอเชิญด้วยนะครับ และขอประทานโทษที่เชิญผ่านทางอีเม
สมาชิกทั่วไป

ขึ้นไปข้างบน Go down

มารับต้นเบาบับ‏ Empty Re: มารับต้นเบาบับ‏

ตั้งหัวข้อ  สมาชิกทั่วไป Tue Jul 06, 2010 3:50 pm

ได้เลยครับ หากมีใครรับผิดชอบเรื่องนี้ และประสงค์จะยืมผล และต้นกล้า ก็จะเตรียมไว้ให้ด้วยครับ

ดร.อานนท์ เอื้อตระกูล

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน